fie.nipa,

First Person Plural Pronoun Hausa "Mu"

Algiers, Conakry da Durban.

Algiers
Na tafi, tafi, tafi.
Ke tafi, tafi, tafi.
Ta tafi, tafi, tafi.
Ya tafi, tafi, tafi.
Mu tafi, tafi, tafi.

Conakry
Na tafi, tafi, tafi.
Ke tafi, tafi, tafi.
Ta tafi, tafi, tafi.
Ya tafi, tafi, tafi.
Mu tafi, tafi, tafi.

Durban
Na tafi, tafi, tafi.
Ke tafi, tafi, tafi.
Ta tafi, tafi, tafi.
Ya tafi, tafi, tafi.
Mu tafi, tafi, tafi.

Learn something new from the Hausa Dictionary

  1. mu
  2. ya
  3. ta
  4. ke
  5. na

kasahorow Hausa Library

<< Previous | Next >>